Lýsing
Universal tempered glass. Stackable and dishwasher safe.
6.964 kr. – 7.918 kr.Price range: 6.964 kr. through 7.918 kr.
Universal tempered glass. Stackable and dishwasher safe.
| Hæð | 12 cm |
|---|---|
| Litur | transparent |
| Stærð | 510 ml, 8.6x12 cm (ØxH) |
| Flokkar | Glass > Drinking glasses |
| Nafn | Drinking glass Bodega |
| Vörumerki | Bormioli Rocco |
| Vörunúmer | 30124880 |
| Hæð | 8.9 cm |
|---|---|
| Litur | transparent |
| Stærð | 366 ml, 8.5x8.9 cm (ØxH) |
| Flokkar | Glass > Drinking glasses |
| Nafn | Drinking glass Bodega |
| Vörumerki | Bormioli Rocco |
| Vörunúmer | 30124342 |
