Lýsing
Stainless steel tea/coffee pot. Seamlessly made from one piece. Suitable for dishwasher.
633 kr. – 3.045 kr.Price range: 633 kr. through 3.045 kr.
Stainless steel tea/coffee pot. Seamlessly made from one piece. Suitable for dishwasher.
| Hæð | 11.4 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 600 ml, 7.5x11.4 cm (ØxH) |
| Flokkar | Bar > Beverage dispensers;Buffet > Jugs > Milk jugs;Buffet > Beverage dispensers |
| Nafn | Milk jug Sacra |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 20070707 |
| Hæð | 12.8 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 900 ml, 9x12.8 cm (ØxH) |
| Flokkar | Buffet > Jugs > Milk jugs;Bar > Beverage dispensers;Buffet > Beverage dispensers |
| Nafn | Milk jug Sacra |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 20070706 |
| Hæð | 3.1 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 25 ml, 3.3x3.1 cm (ØxH) |
| Flokkar | Buffet > Jugs > Milk jugs;Buffet > Beverage dispensers;Bar > Beverage dispensers |
| Nafn | Milk jug Sacra |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 20070709 |
| Hæð | 9.5 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 360 ml, 6.6x9.5 cm (ØxH) |
| Flokkar | Bar > Beverage dispensers;Buffet > Jugs > Milk jugs;Buffet > Beverage dispensers |
| Nafn | Milk jug Sacra |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 30222998 |
| Hæð | 6.2 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 140 ml, 4.9x6.2 cm (ØxH) |
| Flokkar | Buffet > Beverage dispensers;Buffet > Jugs > Milk jugs;Bar > Beverage dispensers |
| Nafn | Milk jug Sacra |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 30222260 |
