Frekari upplýsingar
| Hæð | 6.5 cm |
|---|---|
| Breidd | 16.2 cm |
| Lengd | 17.5 cm |
| Litur | white |
| Stærð | 17.5x16.2x6.5 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Buffet > Buffet systems > Buffet-System Quadro WMF;Bar > Beverage dispensers;Buffet > Beverage dispensers |
| Nafn | Joghurt-/Aufstrichtreppe Einsatz Buffet WMF Quadro |
| Vörumerki | WMF |
| Vörunúmer | 30255068 |
