Frekari upplýsingar
| Hæð | 4.9 cm |
|---|---|
| Breidd | 15.7 cm |
| Lengd | 17.1 cm |
| Litur | black |
| Stærð | 17.1x15.7x4.9 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Buffet > Buffet systems > Buffet-System Quadro WMF |
| Nafn | Joghurt-/Aufstrichtreppe Konsole Buffet WMF Quadro |
| Vörumerki | WMF |
| Vörunúmer | 30255067 |
