Frekari upplýsingar
| Hæð | 8 cm |
|---|---|
| Breidd | 19 cm |
| Lengd | 56.2 cm |
| Litur | black |
| Stærð | 56.2x19x8 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Buffet > Buffet systems > Buffet-System Quadro WMF |
| Nafn | Joghurt-/Aufstrichtreppe Rahmen Buffet WMF Quadro |
| Vörumerki | WMF |
| Vörunúmer | 30255056 |
28.885 kr.
| Hæð | 8 cm |
|---|---|
| Breidd | 19 cm |
| Lengd | 56.2 cm |
| Litur | black |
| Stærð | 56.2x19x8 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Buffet > Buffet systems > Buffet-System Quadro WMF |
| Nafn | Joghurt-/Aufstrichtreppe Rahmen Buffet WMF Quadro |
| Vörumerki | WMF |
| Vörunúmer | 30255056 |
