Frekari upplýsingar
| Hæð | 1 cm |
|---|---|
| Breidd | 19.4 cm |
| Lengd | 56.6 cm |
| Litur | black |
| Stærð | 56.6x19.4x1 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Buffet > Buffet systems > Buffet-System Quadro WMF |
| Nafn | Joghurt-/Aufstrichtreppe Adapter Buffet WMF Quadro |
| Vörumerki | WMF |
| Vörunúmer | 30255054 |
19.607 kr.
| Hæð | 1 cm |
|---|---|
| Breidd | 19.4 cm |
| Lengd | 56.6 cm |
| Litur | black |
| Stærð | 56.6x19.4x1 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Buffet > Buffet systems > Buffet-System Quadro WMF |
| Nafn | Joghurt-/Aufstrichtreppe Adapter Buffet WMF Quadro |
| Vörumerki | WMF |
| Vörunúmer | 30255054 |
