Lýsing
GN tray made of melamine.
4.370 kr. – 10.597 kr.Price range: 4.370 kr. through 10.597 kr.
GN tray made of melamine.
| Hæð | 3 cm |
|---|---|
| Breidd | 17.5 cm |
| Lengd | 32.5 cm |
| Litur | black |
| Stærð | size GN 1/3, 32.5x17.5x3 cm (LxWxH) |
| Style | rectangular |
| Flokkar | Buffet > Buffet trays |
| Nafn | GN tray |
| Vörumerki | APS |
| Vörunúmer | 30082931 |
| Hæð | 3 cm |
|---|---|
| Breidd | 26.5 cm |
| Lengd | 32.5 cm |
| Litur | white |
| Stærð | size GN 1/2, 32.5x26.5x3 cm (LxWxH) |
| Style | rectangular |
| Flokkar | Buffet > Buffet trays |
| Nafn | GN tray |
| Vörumerki | APS |
| Vörunúmer | 30082832 |
| Hæð | 3 cm |
|---|---|
| Breidd | 32.5 cm |
| Lengd | 53 cm |
| Litur | black |
| Stærð | size GN 1/1, 53x32.5x3 cm (LxWxH) |
| Style | rectangular |
| Flokkar | Buffet > Buffet trays |
| Nafn | GN tray |
| Vörumerki | APS |
| Vörunúmer | 30083134 |
