Lýsing
Easter bunny with floral wreath made of gray felt, with wooden base.
1.587 kr. – 2.117 kr.Price range: 1.587 kr. through 2.117 kr.
Easter bunny with floral wreath made of gray felt, with wooden base.
| Hæð | 23 cm |
|---|---|
| Breidd | 4.5 cm |
| Lengd | 12.5 cm |
| Litur | taupe/apricot/brown |
| Stærð | 12.5x4.5x23 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Decoration > Easter decoration |
| Nafn | Easter bunny decoration Adela |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30194847 |
| Hæð | 17.5 cm |
|---|---|
| Breidd | 4.5 cm |
| Lengd | 9.5 cm |
| Litur | taupe/apricot/brown |
| Stærð | 9.5x4.5x17.5 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Decoration > Easter decoration |
| Nafn | Easter bunny decoration Adela |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30194876 |
