Lýsing
Glazed porcelain tree.
1.852 kr. – 2.382 kr.Price range: 1.852 kr. through 2.382 kr.
Glazed porcelain tree.
| Hæð | 21 cm |
|---|---|
| Litur | cream white |
| Stærð | 10.5x21 cm (ØxH) |
| Flokkar | Decoration > Christmas decoration |
| Nafn | Decorative tree Nilas |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30220254 |
| Hæð | 16 cm |
|---|---|
| Litur | cream white |
| Stærð | 8.4x16 cm (ØxH) |
| Flokkar | Decoration > Christmas decoration |
| Nafn | Decorative tree Nilas |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30220230 |
