Lýsing
Christmas tree with wooden base plate and golden details.
3.972 kr. – 6.092 kr.Price range: 3.972 kr. through 6.092 kr.
Christmas tree with wooden base plate and golden details.
| Hæð | 40 cm |
|---|---|
| Litur | green/brown/golden |
| Stærð | 15x40 cm (ØxH) |
| Flokkar | Decoration > Christmas decoration |
| Nafn | Decorative tree Koko |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30125458 |
| Hæð | 60 cm |
|---|---|
| Litur | green/brown/golden |
| Stærð | 18x60 cm (ØxH) |
| Flokkar | Decoration > Christmas decoration |
| Nafn | Decorative tree Koko |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30125439 |
