Lýsing
Highly polished milk jug from APS.
607 kr. – 713 kr.Price range: 607 kr. through 713 kr.
Highly polished milk jug from APS.
| Hæð | 4 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 50 ml, 4x4 cm (ØxH) |
| Style | round |
| Flokkar | Tableware > Jugs > Milk jugs;Buffet > Jugs > Milk jugs |
| Nafn | Milk jug / cream jug |
| Vörumerki | APS |
| Vörunúmer | 30081095 |
| Hæð | 5.5 cm |
|---|---|
| Litur | silver |
| Stærð | 90 ml, 4.8x5.5 cm (ØxH) |
| Style | round |
| Flokkar | Tableware > Jugs > Milk jugs;Buffet > Jugs > Milk jugs |
| Nafn | Milk jug / cream jug |
| Vörumerki | APS |
| Vörunúmer | 30081150 |
