Lýsing
Imitation leather menu incl. three double transparent covers for twelve pages. Damp wipeable.
6.622 kr. – 8.742 kr.Price range: 6.622 kr. through 8.742 kr.
Imitation leather menu incl. three double transparent covers for twelve pages. Damp wipeable.
| Hæð | 23 cm |
|---|---|
| Breidd | 17 cm |
| Litur | blue |
| Stærð | size A5, 17x23 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30129575 |
| Hæð | 31.6 cm |
|---|---|
| Breidd | 24 cm |
| Litur | black |
| Stærð | size A4, 24x31.6 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30217234 |
| Hæð | 31.6 cm |
|---|---|
| Breidd | 24 cm |
| Litur | blue |
| Stærð | size A4, 24x31.6 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30129583 |
| Hæð | 31.6 cm |
|---|---|
| Breidd | 24 cm |
| Litur | grey |
| Stærð | size A4, 24x31.6 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30129584 |
| Hæð | 23 cm |
|---|---|
| Breidd | 17 cm |
| Litur | grey |
| Stærð | size A5, 17x23 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30129576 |
| Hæð | 23 cm |
|---|---|
| Breidd | 17 cm |
| Litur | black |
| Stærð | size A5, 17x23 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30217230 |
| Hæð | 31.6 cm |
|---|---|
| Breidd | 24 cm |
| Litur | red |
| Stærð | size A4, 24x31.6 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30217233 |
| Hæð | 23 cm |
|---|---|
| Breidd | 17 cm |
| Litur | red |
| Stærð | size A5, 17x23 cm (WxH) |
| Flokkar | Menus & Boards > Menus > Menus |
| Nafn | Menu Abbotsford |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30217231 |
