Lýsing
Classic martini glass in different sizes. Dishwasher safe.
5.708 kr. – 6.344 kr.Price range: 5.708 kr. through 6.344 kr.
Classic martini glass in different sizes. Dishwasher safe.
| Hæð | 18 cm |
|---|---|
| Litur | transparent |
| Stærð | 260 ml, 10.8x18 cm (ØxH) |
| Flokkar | Glass > Cocktail glasses > Martini glasses;Glass > Shot glasses > Aperitif glasses |
| Nafn | Martini glass Dry |
| Vörumerki | royal leerdam |
| Vörunúmer | 30153304 |
| Hæð | 14.5 cm |
|---|---|
| Litur | transparent |
| Stærð | 160 ml, 9.5x14.5 cm (ØxH) |
| Flokkar | Glass > Cocktail glasses > Martini glasses;Glass > Shot glasses > Aperitif glasses |
| Nafn | Martini glass Dry |
| Vörumerki | royal leerdam |
| Vörunúmer | 10030220 |
| Hæð | 18 cm |
|---|---|
| Litur | transparent |
| Stærð | 260 ml, 10.8x18 cm (ØxH) |
| Flokkar | Glass > Shot glasses > Aperitif glasses;Glass > Cocktail glasses > Martini glasses |
| Nafn | Martini glass Dry |
| Vörumerki | royal leerdam |
| Vörunúmer | 20060193 |
