Lýsing
Classic tureen made of white porcelain. Microwaveable and dishwasher safe. Please order lid for the 3,5 l tureen separately.
3.495 kr. – 8.570 kr.Price range: 3.495 kr. through 8.570 kr.
Classic tureen made of white porcelain. Microwaveable and dishwasher safe. Please order lid for the 3,5 l tureen separately.
| Hæð | 8.5 cm |
|---|---|
| Afbrigði | 6 piece / pack |
| Litur | white |
| Stærð | 450 ml, 10.5x8.5 cm (ØxH) |
| Flokkar | Tableware > Soup tureens |
| Nafn | Lion head tureen Matur |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 30124822 |
| Hæð | 17.3 cm |
|---|---|
| Afbrigði | 1 Piece |
| Litur | white |
| Stærð | 3500 ml, 19.5x17.3 cm (ØxH) |
| Flokkar | Tableware > Soup tureens |
| Nafn | Lion head tureen Matur |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 30124814 |
| Hæð | 9.5 cm |
|---|---|
| Afbrigði | 6 piece / Pack |
| Litur | white |
| Stærð | 700 ml, 12x9.5 cm (ØxH) |
| Flokkar | Tableware > Soup tureens |
| Nafn | Lion head tureen Matur |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 30124819 |
| Hæð | 13.5 cm |
|---|---|
| Afbrigði | 1 Piece |
| Litur | white |
| Stærð | 1500 ml, 18.5x13.5 cm (ØxH) |
| Flokkar | Tableware > Soup tureens |
| Nafn | Lion head tureen Matur |
| Vörumerki | PULSIVA |
| Vörunúmer | 30124827 |
