Lýsing
Metal lantern in a linear shape with partially open panes.
6.622 kr. – 11.922 kr.Price range: 6.622 kr. through 11.922 kr.
Metal lantern in a linear shape with partially open panes.
| Hæð | 35 cm |
|---|---|
| Breidd | 16.5 cm |
| Lengd | 16.5 cm |
| Litur | mint |
| Stærð | 16.5x16.5x35 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Decoration > Lanterns |
| Nafn | Lantern Abiba |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30220484 |
| Hæð | 55.5 cm |
|---|---|
| Breidd | 19 cm |
| Lengd | 19 cm |
| Litur | blue |
| Stærð | 19x19x55.5 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Decoration > Lanterns |
| Nafn | Lantern Abiba |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30220493 |
