Lýsing
White porcelain jug. Simple, elegant shape. Dishwasher safe and microwaveable.
6.662 kr. – 11.750 kr.Price range: 6.662 kr. through 11.750 kr.
White porcelain jug. Simple, elegant shape. Dishwasher safe and microwaveable.
| Hæð | 8 cm |
|---|---|
| Litur | white |
| Stærð | 150 ml, 5.5x8 cm (ØxH) |
| Flokkar | Buffet > Jugs > Milk jugs;Tableware > Jugs > Milk jugs |
| Nafn | Jug Pallais without handle |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30056112 |
| Hæð | 5.5 cm |
|---|---|
| Litur | white |
| Stærð | 40 ml, 3.5x5.5 cm (ØxH) |
| Flokkar | Tableware > Jugs > Milk jugs;Buffet > Jugs > Milk jugs |
| Nafn | Jug Pallais without handle |
| Vörumerki | VEGA |
| Vörunúmer | 30056113 |
