Lýsing
Decorative reindeer in a modern design made of resin.
1.852 kr. – 2.382 kr.Price range: 1.852 kr. through 2.382 kr.
Decorative reindeer in a modern design made of resin.
| Hæð | 25 cm |
|---|---|
| Breidd | 7.5 cm |
| Lengd | 14 cm |
| Litur | black |
| Stærð | 14x7.5x25 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Decoration > Christmas decoration |
| Nafn | Decorative reindeer Saron |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30220238 |
| Hæð | 20 cm |
|---|---|
| Breidd | 6.3 cm |
| Lengd | 11 cm |
| Litur | white |
| Stærð | 11x6.3x20 cm (LxWxH) |
| Flokkar | Decoration > Christmas decoration |
| Nafn | Decorative reindeer Saron |
| Vörumerki | unknown |
| Vörunúmer | 30220256 |
